Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội hiếm có: Bán căn hộ 3pn cao cấp tại The Peak (M8) - view công viên, nội thất mới tinh!

Ngày đăng: 18/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Thông tin chi tiết căn hộ: Vị trí đắc địa: The Peak (Phú Mỹ Hưng Midtown), Quận 7. Thiết kế tối ưu: 3 phòng ngủ, 2 WC Diện tích 124m2 rộng rãi, phù hợp cho gia đình đa thế hệ. Nội thất hoàn hảo: Full nội thất cao cấp, mới 100% Bạn chỉ cần xách vali vào ở, không cần lo lắng sắm sửa. Tầm nhìn độc đáo: Ban công nhìn trực diện công viên nội khu xanh mát Mang đến không khí trong lành và cảm giác thư thái mỗi ngày. View thoáng đãng, bao gồm hồ bơi nội khu lấp lánh và một phần sông êm đềm Tận hưởng cảnh quan tuyệt đẹp từ chính căn hộ của bạn. Tiện ích riêng: Kèm theo 1 ô đậu xe hầm riêng biệt Đảm bảo sự tiện lợi và an toàn cho phương tiện. Giá bán: 18.8 tỷ đồng (Đã bao gồm 5% phí ra sổ và toàn bộ thuế phí liên quan). Đừng bỏ lỡ căn hộ đẹp và hiếm có này! Liên hệ ngay để được tư vấn và sắp xếp lịch xem nhà. Hotline: 0946288488Mr. Đức).

Xem thêm

Liên hệ:

094 628 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

18,8 tỷ

3 PN, 2 WC
124 m²
151,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Peak Midtown, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh

NGÔ VĂN ĐỨC

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội hiếm có: Bán căn hộ 3pn cao cấp tại The Peak (M8) - view công viên, nội thất mới tinh! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.