Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ 4PN 3WC view đẹp tại Riverside Residence, 15,8 tỷ, 180m2, Q7, HCM lh 0779 175 862

Ngày đăng: 27/04/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Riverside Residence tọa lạc tại Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh, với diện tích 180m2, sở hữu 4 phòng ngủ và 3 phòng tắm, giá bán 15,8 tỷ VND. Căn hộ không nội thất, phù hợp cho những ai yêu thích tự do thiết kế không gian sống của riêng mình.

+ Thiết kế hiện đại với 4PN + 3WC + bếp, tạo không gian thoáng đãng và tiện nghi.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng.

---

Giới thiệu dự án

+ Vị trí: Lô P5, Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, TP. Hồ Chí Minh.
+ Chủ đầu tư: Công ty TNHH Liên danh Phú Mỹ Hưng.
+ Tiện ích: Gần công viên, môi trường trong lành, giao thông thuận tiện, bảo vệ 24/24, phòng tập Gym, sân tennis, hồ bơi, khu vui chơi trẻ em, nhiều shop kinh doanh tại tầng trệt.
+ Thiết kế: 5 block nhà cao từ 17 đến 25 tầng, 622 căn hộ và 51 cửa hàng, thiết kế căn hộ 2 tầng với hồ bơi mini và view công viên, bờ sông.

---

+ Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ ạ:sdt 0779175862 phan thị Ngọc Hương

Xem thêm

Liên hệ:

077 917 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

15,8 tỷ

4 PN, 3 WC
180 m²
87,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Riverside Residence, Đ. Nguyễn Lương Bằng, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
PH

Phan Thị Ngọc Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ 4PN 3WC view đẹp tại Riverside Residence, 15,8 tỷ, 180m2, Q7, HCM lh 0779 175 862 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.