Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Riverside Residence - PMH - Quận 7, DT 134m2. Giá : 11 tỷ LH: 0934 990 ***

Ngày đăng: 16/10/2024

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán CHCC Riverside Residence - Phú Mỹ Hưng, Quận 7.

- Vị trí: Đường Nguyễn Lương Bằng, gần trường học quốc tế Nam Sài Gòn, Đinh Thiện Lý, SSIS, Canada, ĐH RMIT, ĐH Tôn Đức Thắng...

- Diện tích: 134m². Thiết kế: 3 phòng ngủ - 1pn nhỏ - 2wc, view sông thoáng mát.

- Giá bán: 11 tỷ.
- Sổ hồng hoàn công đầy đủ..

- Đầy đủ tiện ích nội khu: Hồ bơi trong nhà riêng biệt, khu vui chơi trẻ em, spa, phòng tập gym, phòng hội thảo cho khách bàn luận, không gian ăn uống, BBQ cùng gia đình và bạn bè...

Anh/Chị liên hệ: 0934 990 *** Nga để được tư vấn hỗ trợ xem nhà.
Xem thêm

Liên hệ:

093 499 ****

Vị trí bản đồ

11 tỷ

4 PN, 2 WC
134 m²
82,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh, Q7 Saigon Riverside, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TN

Tuyet Nga

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Riverside Residence - PMH - Quận 7, DT 134m2. Giá : 11 tỷ LH: 0934 990 *** - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.