Bán căn hộ Summer Square, 3,1 tỷ, 61 m2, view đẹp tại Tân Hòa Đông, Phường 14, Quận 6

Ngày đăng: 21/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Summer Square nằm tại Summer Square, Đường Tân Hòa Đông, Phường Phú Lâm, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 6, Hồ Chí Minh), là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi. + Diện tích 61m2 với thiết kế 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, đảm bảo không gian riêng tư cho cả gia đình. + Phòng khách rộng rãi, thoáng đãng, tạo cảm giác gần gũi và ấm áp. + Giá bán hấp dẫn: 3,1 tỷ VND, phù hợp với nhiều đối tượng khách hàng. Điểm cộng: Căn hộ được thiết kế theo phong thủy, mang lại tài lộc và sức khỏe cho cư dân. Môi trường sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên, tạo điều kiện thuận lợi cho một lối sống lành mạnh. Khu vực xung quanh: Căn hộ gần với các tiện ích như bệnh viện thẩm mỹ JT Angel, bệnh viện đa khoa Bình Phú, công viên Văn hóa Phường 13, và nhiều siêu thị như Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng. Vui lòng liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0989052360 hoặc liên hệ với Hoa Mai.

Xem thêm

Liên hệ:

098 905 ****

Vị trí bản đồ

3,1 tỷ

2 PN, 2 WC
61 m²
50,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu căn hộ Summer Square, Đ. Tân Hòa Đông, P. 14, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
HM

Hoa Mai

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Summer Square, 3,1 tỷ, 61 m2, view đẹp tại Tân Hòa Đông, Phường 14, Quận 6 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.