Tin đăng đã hết hạn.

Giỏ hàng CĐT, Chỉ với 69tr/m2, Sở hữu căn hộ MT đường Hồng Bàng - Q.6. , ngân hàng hỗ trợ 70% ko LS

Ngày đăng: 12/04/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ D - Homme mặt tiền đường Hồng Bàng Quận 6.
- DT 51m²: 1PN - 1WC.
Giá chỉ 69tr/m².
Chuẩn bị bàn giao nhà.
Tiện ích đầy đủ: 3 hồ bơi, gym, yoga, siêu thị...
Ngân hàng hỗ trợ 70%.
Liên hệ: 0847 999 923 để được tư vấn và Hỗ trợ đi tham quan căn hộ.

Xem thêm

Liên hệ:

084 799 ****

Vị trí bản đồ

3,52 tỷ

1 PN, 1 WC
51 m²
69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
D-Homme, Đ. Hồng Bàng, P. 6, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
HL

Hải Ly

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giỏ hàng CĐT, Chỉ với 69tr/m2, Sở hữu căn hộ MT đường Hồng Bàng - Q.6. , ngân hàng hỗ trợ 70% ko LS - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.