Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Leman Luxury Apartments, 3PN, 2WC, 15 tỷ, 113 m2, Q3, HCM

Ngày đăng: 15/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Leman Luxury Apartments, một trong những dự án nổi bật tại Quận 3, TP.HCM, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình hiện đại. Với diện tích 113 m2, căn hộ này sở hữu thiết kế sang trọng và nội thất đầy đủ, phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.

+ 3 phòng ngủ rộng rãi, thuận tiện cho gia đình +
+ 2 phòng tắm hiện đại, đảm bảo sự riêng tư và thoải mái +
+ Phòng khách thiết kế mở, tạo cảm giác thoáng đãng +
+ Nội thất đầy đủ, chỉ cần xách vali vào ở +
+ Lầu cao, tận hưởng không gian cả TP trong tầm mắt.
+ Giá bán 15 tỷ VND, cơ hội đầu tư hấp dẫn +

Căn hộ tại Leman Luxury Apartments không chỉ đẹp về thiết kế mà còn có nhiều tiện ích nổi bật. Đặc biệt, cư dân sẽ được tận hưởng không gian sống yên tĩnh và an ninh 24/7, cùng với các dịch vụ tiện ích cao cấp.

Xung quanh căn hộ có nhiều tiện ích như gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên, giúp cư dân dễ dàng tiếp cận các dịch vụ cần thiết cho cuộc sống hàng ngày.

Liên hệ e mở của coi nhà. 0937884253. Mr CƯỜNG

Xem thêm

Liên hệ:

093 788 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

15 tỷ

3 PN, 2 WC
113 m²
132,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Léman Luxury Apartments, Đ. Nguyễn Đình Chiểu, P. 06, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Nguyễn Thị Lài

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Leman Luxury Apartments, 3PN, 2WC, 15 tỷ, 113 m2, Q3, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.