Bán căn hộ trệt +1 lầu chung cư tại PiCity High Park, 6,5 tỷ, 115,4m2, đẹp, nhiều tiện ích uy tín

Ngày đăng: 21/05/2026

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ tầng trệt vừa ở vừa kinh doanh tại PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thới An, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 12, Hồ Chí Minh. Với diện tích 115,4m2, căn hộ tầng trệt +1 tầng bao gồm 4PN + 4WC + bếp, hướng cửa chính và ban công đều hướng Nam, mang lại không gian sống thoáng đãng và nhiều ánh sáng tự nhiên. Giá bán chỉ 6,5 tỷ VND, phù hợp cho gia đình lớn hoặc nhóm bạn. - Điểm đặc biệt: + Nội thất cơ bản, sẵn sàng cho bạn cá nhân hóa theo phong cách riêng. + Pháp lý sổ hồng đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Căn hộ không chỉ là nơi ở mà còn là nơi tận hưởng cuộc sống hiện đại với nhiều tiện ích xung quanh. - Gần công viên Lê Thị Riêng, công viên Thanh Niên, và công viên khu dân cư phường 15. - Cách trường mầm non Úc Châu, trường mầm non Duy Nhật Tân khoảng 2km. - Siêu thị Bách Hóa Xanh Hà Huy Giáp cách đó không xa, thuận tiện cho việc mua sắm. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0918037338 Đoàn Ngọc Minh.

Xem thêm

Liên hệ:

091 803 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

4 PN, 4 WC
115.4 m²
56,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
PiCity High Park, Đ. Thạnh Xuân 13, P. Thạnh Xuân, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
ĐM

Đoàn Ngọc Minh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ trệt +1 lầu chung cư tại PiCity High Park, 6,5 tỷ, 115,4m2, đẹp, nhiều tiện ích uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.