Tin đăng đã hết hạn.

Bán C/C The Park Land Q12 căn 60m2 2pn 2wc có ban công view công viên, khách em nhanh tay chốt cọc

Ngày đăng: 18/06/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Bán gấp căn hộ view công viên giá sốc. Chung cư The Parkland Hiệp Thành City, Quận 12. Diện tích: 59m2. Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 toilet, ban công thoáng mát. View trực diện công viên, cực kỳ mát mẻ và yên tĩnh. Tầng đẹp, nhà mới, dọn vào ở ngay. Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh. Giá chốt cứng: 2.350 tỷ giá tốt nhất khu vực! Liên hệ ngay: 0962479567E. Công). Call/Zalo 24/7 để xem nhà thực tế. Chuyên căn hộ giá tốt khu vực Quận 12.

Xem thêm

Liên hệ:

096 247 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

2,35 tỷ

2 PN, 2 WC
60 m²
39,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
The Parkland, Đ. Nguyễn Thị Búp, P. Hiệp Thành, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
nc

nguyễn thành công

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán C/C The Park Land Q12 căn 60m2 2pn 2wc có ban công view công viên, khách em nhanh tay chốt cọc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.