Tin đăng đã hết hạn.

Nóng! 979 triệu ch hà đô riverside quận 12 2pn-2wc 69m2 shr nh hỗ trợ 80%

Ngày đăng: 08/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

979 TRIỆU còn thương lượng, chủ nhà siêu đáng yêu
Vị trí: 282 Lê Thị Riêng, Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh
Nội thất : 2pn, 2wc, nội thất hiện đại, chỗ phơi đồ riêng và có ban công thoáng mát trồng cây xanh, không gian sống lý tưởng.
Diện tích: 69 mét vuông
Gần trung tâm, thương mại,công viên, gần chợ, trường học nội khu xung quanh tiện ích, khu dân trí an ninh, sạch sẽ, vị trí tiện lợi
Sắm sẵn máy lạnh Samsung, TV Toshiba, tủ lạnh Electrolux, chỉ việc dọn vào ở!
Đã có sổ hồng, pháp lý rõ ràng, bao sang tên công chứng trong ngày, hỗ trợ vay bank 70-80%

" SỔ HỒNG TRAO TAY, KHÔNG CẦN LO LẮNG VỀ GIẤY TỜ!
Em Mỹ Huỳnh - cam kết hỗ trợ 24/7, miễn phí dịch vụ, luôn đi cùng bạn đến khi có nhà!**
Đừng chần chừ, liên hệ ngay để sở hữu căn nhà trong mơ với giá cực kỳ hấp dẫn !"

Xem thêm

Liên hệ:

077 715 ****

Vị trí bản đồ

979 triệu

2 PN, 2 WC
10 m²
97,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hà Đô Riverside, Đ. Lê Thị Riêng, P. Thới An, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
MH

My Huynh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nóng! 979 triệu ch hà đô riverside quận 12 2pn-2wc 69m2 shr nh hỗ trợ 80% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.