Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Flemington quận 11. DT 220m2 4PN 4WC sổ giá 14, tỷ LH: 0909.242.853, thương lượng mạnh

Ngày đăng: 02/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ The Flemington Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh.
======================
Thông tin căn 220m2, nhà rất đẹp. Căn góc hướng trường đua và Q1. 4PN, 4WC sẵn sổ hồng công chứng ngay.
* Giá: 14,tỷ thương lượng mạnh.
Nhà siêu siêu đẹp, thương lượng. Có sẵn bãi xe ô tô theo vĩnh viễn nhà thêm 500tr.

Thông tin căn 87m2, PN, 2WC sẵn sổ hồng công chứng ngay.
* Giá: 6.5 tỷ thương lượng. Có sẵn bãi xe ô tô theo vĩnh viễn nhà thêm 500tr.
LH: 0909.242.853.

Xem thêm

Liên hệ:

090 924 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

14,6 tỷ

4 PN, 3 WC
220 m²
66,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Flemington, Đ. Lê Đại Hành, P. 15, Q. 11, Tp. Hồ Chí Minh
H

Hưngbds

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Flemington quận 11. DT 220m2 4PN 4WC sổ giá 14, tỷ LH: 0909.242.853, thương lượng mạnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.