Cập nhật giỏ hàng & bảng giá hado centrosa garden tháng 5/2026

Ngày đăng: 21/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Thị trường căn hộ trung tâm đang nóng hơn bao giờ hết! Hà Đô Centrosa Garden tiếp tục khẳng định vị thế "Vàng" với tính thanh khoản cao và giá trị tăng trưởng ổn định. Vị trí: Số 200 Đường 3/2, Phường 12, Quận 10 (Ngay vòng xoay Dân Chủ). Dưới đây là bảng giá chuyển nhượng mới nhất theo từng loại diện tích (giá thực tế dao động tùy theo tháp, tầng và nội thất): 1. Loại căn hộ 1PN+ (60m2) giá 7,450 tỷ 2. Loại căn hộ 2PN ; 2VS (87m2) giá 10,5 tỷ 3. Loại căn hộ 2PN+ 1PDN (108m2) giá 13 tỷ 4. Loại căn 3PN + 1PDN (138m2) giá 19 tỷ Cam kết mua nhà có chỗ đậu xe ô tô. Ưu tiên khách tiền mặt thương lượng mạnh. Hỗ trợ xem nhà : 0901116468

Xem thêm

Liên hệ:

090 111 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

1 PN, 1 WC
58 m²
129,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
HaDo Centrosa Garden (Hà Đô Centrosa Garden), Đ. 3/2, P. 12, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
AH

Anh Hưng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cập nhật giỏ hàng & bảng giá hado centrosa garden tháng 5/2026 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.