Bán 4 căn 3 và 4PN vòng cung view Bitexco căn hộ Vinhomes Golden River 40-55 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán 4 căn 3 và 4PN vòng cung view Bitexco căn hộ Vinhomes Golden River Tầng 3, DT 121m2 - giá 35 tỷ sổ Tầng 11, DT 121m2 - Giá 42 tỷ all in Tầng 20, DT 121m2 - Giá 41 tỷ A3 tầng 25 121m2 - Giá 45 tỷ 4BR DT 160m2 - Giá 55 tỷ Quý Anh Chị quan tâm xem nhà, deal giá liên hệ em ạ. Em cám ơn Lh 0901362535 Ms Thơm ( Call, Message, zalo, whatsapp )

Xem thêm

Liên hệ:

090 136 ****

Vị trí bản đồ

40 tỷ

3 PN, 2 WC
121 m²
330,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Golden River, P. Bến Nghé, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
N

Nghiemthom

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán 4 căn 3 và 4PN vòng cung view Bitexco căn hộ Vinhomes Golden River 40-55 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.