Bán nhanh căn hộ 3pn the marq, 30,9 tỷ - tầng cao, view siêu thoáng - đẹp

Ngày đăng: 21/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ hạng sang The Marq - tọa lạc tại vị trí kim cương - nơi chỉ vài bước chân là đến sứ quán các nước, khách sạn 5 sao, trung tâm mua sắm cao cấp, phố tài chính... The Marq - đẳng cấp sống sang giữa lòng Sài Gòn. -------- Thông tin chi tiết căn hộ: + Kết cấu: 3 phòng ngủ, 3WC. + Full nội thất đẹp + Diện tích: 128m² + Tầng cao - view landmark81, Bason + Thang máy riêng. ++ Giá: 30,9 tỷ (bao gồm thuế phí) + +++ Sàn nhà, bếp, nhà vệ sinh đều được ốp bằng đá marble; thiết bị bếp nhập khẩu từ Đức; thiết bị vệ sinh Duravit & Hansgrohe; Máy lạnh âm tường Daikin; phòng ngủ sàn gỗ. -------- Tiện ích chuẩn resort 5 sao ở tầng thượng: Hồ bơi vô cực ngắm nhìn toàn cảnh thành phố. Gym, sauna & Jacuzzi. Phòng tiệc - BBQ - SkyBar. Phòng thư viện - Khu vui chơi trẻ em. * Tiện ích ngoại khu: Ngay trung tâm quận 1, gần đài truyền hình TP. HCM, Đại học KHXH - NV, Trung tâm hội nghị GEM, lãnh sự quán các nước Mỹ, Đức..., khách sạn 5 sao: Sofitel, trung tâm thương mại - mua sắm Diamon Plaza, Vincom center..... ------------ The Marq District 1. Địa chỉ: 29B Nguyễn Đình Chiểu, phường Sài Gòn, TP. HCM. Liên hệ: 0393062508- Vũ Phan để nhận thông tin chi tiết và tham quan nhà thực tế. * Nhận ký gửi, mua bán và cho thuê căn hộ The Marq.

Xem thêm

Liên hệ:

039 306 ****

Vị trí bản đồ

30,9 tỷ

3 PN, 3 WC
128 m²
241,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Marq, Đ. Nguyễn Đình Chiểu, P. Đa Kao, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
VP

Vu Phan

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ 3pn the marq, 30,9 tỷ - tầng cao, view siêu thoáng - đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.