Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán gấp căn hộ đẹp xuất sắc ở Green Park Trần Thủ Độ, 4,25 tỷ, 61m2 2pn 2vs full đồ

Ngày đăng: 15/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nằm tại mặt tiền đường Trần Thủ Độ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội, căn hộ chung cư này thật sự là một chốn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại. Với diện tích 61m2, căn hộ được thiết kế phong cách Châu Âu, bao gồm 2PN và 2WC, nội thất đầy đủ với các món đồ như sofa, tủ lạnh, máy giặt, và bếp hiện đại.

Căn hộ này nổi bật với nhiều tiện ích hấp dẫn như:
+ Nhà hàng.

Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ/sổ hồng, đảm bảo an tâm cho việc sở hữu. Không chỉ là một nơi ở, đây còn là một phong cách sống năng động và tiện nghi cho các bạn trẻ.
---

Địa điểm tiện ích xung quanh.
+ Winmart + 38bt1 Pháp Vân.
+ Công viên Trần Thủ Độ.
+ Trường THCS Hoàng Liệt.
---

Thông tin dự án.
Green Park Trần Thủ Độ là một dự án lý tưởng với quy mô 4 block căn hộ cao từ 24 - 27 tầng, tổng cộng 960 căn hộ, mật độ 12 căn/sàn, và 8 thang máy phục vụ. Dự án này không chỉ mang đến không gian sống hiện đại mà còn tích hợp nhiều tiện ích nội khu phục vụ cư dân.

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ này! Liên hệ ngay Trương Thanh Nam qua số 0948861888 để được tư vấn miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

094 886 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,25 tỷ

2 PN, 2 WC
61 m²
69,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Green Park, H. Phú Vang, T. Thừa Thiên Huế
TN

Trương Thanh Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán gấp căn hộ đẹp xuất sắc ở Green Park Trần Thủ Độ, 4,25 tỷ, 61m2 2pn 2vs full đồ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.