Bán căn hộ Chung cư GOLDEN MANSION( chủ đầu tư NOVALAND ) 3PN, 2WC GIÁ 8,160 tỷ lh 0776778878

Ngày đăng: 22/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Chung cư GOLDEN MANSION( chủ đầu tư NOVALAND ) Tầng cao view thoáng mát sân bay GIÁ: 8.160 tỷ (còn % khách thanh toán sau) - Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 WC - Diện tích: 99m2 - Sử dụng Miễn phí : Hồ bơi, GYM, BBQ - Có phòng tập CITY GYM, siêu thị Vinmart ở shophouse - Cách sân bay Tân Sơn Nhất, Công viên Gia Định 5 phút D/c: 119 Phổ Quang, Phường 9, Đức Nhuận, TP.HCM cũ ( phường Đức Nhuận mới) LH : 0776778878zalo/phone/viber) gặp xem nhà và thương lượng được giá tốt #1PN #2PN #3PN #OrchardGarden #GardenGate #TheBotanica #GoldenMansion #OrchardParkview #BotanicaPremier #cănhộ #chungcư #caocấp #anninh #tiệních #sânbay #thuê #bán #oficetel #tânbình #phúnhuận #côngviênGiaĐịnh #côngviênHoàngVănThụ #Novaland #bđs #căn_hộ #cho_thuê #mua_bán #SânbayTânSơnNhất #ĐứcNhuận #TânSơnHoà #TP.HCM

Xem thêm

Liên hệ:

077 677 ****

Vị trí bản đồ

8,16 tỷ

3 PN, 2 WC
99 m²
82,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Golden Mansion, Đ. Phổ Quang, P. 9, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
HS

Hồng Sen

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Chung cư GOLDEN MANSION( chủ đầu tư NOVALAND ) 3PN, 2WC GIÁ 8,160 tỷ lh 0776778878 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.