Bán căn hộ chung cư Golden Mansion (chủ đầu tư NOVALAND) 2pn 2wc 69m2 gần sân bay Tân Sơn Nhất

Ngày đăng: 21/05/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

[ CHUYỂN NHƯỢNG CĂN 2PN-2WC VIEW HỒ BƠI ] Căn hộ cao cấp GOLDEN MANSION - Địa chỉ : 119 Phổ Quang, P.9, Q. Phú Nhuận - Giá bán: 5.88 tỷ nhận nhà ngay, 5% tầm 120tr khách thanh toán khi ra sổ - Diện tích: 69m tim tường (thông thuỷ gần 63m) - Nội thất phong cách hiện đại Mới Đẹp như hình. - Tiện ích : Hồ bơi, GYM, BBQ, Sân chơi trẻ em. - Chủ đầu tư NOVALAND Liên Hệ : 0988908374Zalo) gặp e Dương xem nhà

Xem thêm

Liên hệ:

098 890 ****

Vị trí bản đồ

5,88 tỷ

2 PN, 2 WC
69 m²
85,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Golden Mansion, Đ. Phổ Quang, P. 9, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
0

0988908374

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Golden Mansion (chủ đầu tư NOVALAND) 2pn 2wc 69m2 gần sân bay Tân Sơn Nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.