Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ officetel 36m2 full nội thấy đẹp gần sân bay giá 2.785 tỷ nhận nhà ở ngay

Ngày đăng: 02/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

[ BÁN CĂN HỘ ] ORCHARD GARDEN- NOVALAND - Khu sân bay Giá: 2.785 tỷ Địa chỉ: 128 Hồng Hà, Phường 9, quận Phú Nhuận 36m2 - 1PN.1WC - nội thất đầy đủ, nhà đẹp Tiện ích: GYM, hồ bơi, khu BBQ,... sử dụng free Liên hệ: 0937147023 e Bình xem nhà thực tế

Xem thêm

Liên hệ:

093 714 ****

Vị trí bản đồ

2,79 tỷ

1 PN, 1 WC
36 m²
77,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Orchard Garden, Đ. Hồng Hà, P. 9, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
TB

Trần Thị Bình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ officetel 36m2 full nội thấy đẹp gần sân bay giá 2.785 tỷ nhận nhà ở ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.