Căn hộ Sân bay Long Thành 1PN 53m2 tầng đẹp, dự án Fiato Airport City. 2,15 tỷ. Tháng 10 nhận nhà

Ngày đăng: 21/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Suất đầu tư căn hộ cao cấp ngay sát cổng sân bay Quốc tế Long Thành - Tp Đồng Nai trực thuộc TW. Dự án nằm mặt tiền 25B Tôn Đức Thắng - Đón đầu Metro Thủ Thiêm Long Thành sắp khởi công. Khu căn hộ Fiato City Nhơn Trạch gồm 2 block cao 18 tầng, tổng cộng 800 căn hộ với kế tối ưu. Ban công từ phòng khách đến phòng ngủ. 2 Hồ Bơi vô cực trên đỉnh 2 block view trọn TP sân bay. Diện tích căn hộ: 53m2 Tầng trung đẹp, hướng Nam mát mẻ * Ưu thế đặc biệt về hạ tầng: 1 mạng lưới hạ tầng trọng điểm bao quanh dự án. - Cách sân bay Long Thành chỉ đúng 10 Phút di chuyển. - Mặt tiền 25B là trục đường huyết mạch rộng 80m, kết nối 1 đầu là Phà Cát Lái, và Cầu Nhơn Trạch và đầu còn lại giao QL51 vào cổng chính sân bay Quốc tế Long Thành. - Sau lưng là trục 25C, bên hông là đường Trần Phú kết nối nút giao 319 vào Cao tốc Bến Lức Long Thành và vào Cảng Phước An. - Cầu Cát Lái (đã động thổ cuối 2025). - Tuyến Metro - đường sắt nhẹ trên cao Thủ Thiêm Long Thành đang nỗ lực khởi công trước 30/6/2026 Tiện ích chung cư Fiato City được phát triển đa dạng, phân bổ khá đều tại các tầng khối đế và tầng cao: Tầng 1 & 2,3 là shophouse và TTTM. Tầng 4, 7, 10 bố trí các khu vực sân vườn, khu thể thao, cà phê thư giãn. Tầng 13: Hồ bơi tràn bờ trên tầng thượng acr 2 block, Gym, Yoga trên cao. Một số tiện ích tiêu biểu gồm: - Hồ bơi vô cực trên cao: 2 block có 2 hồ bơi riêng trên đỉnh - Trường học 2 tầng ngay nội khu đang thi công - Sân tennis, sân pickleball đã hiện hữu. - Công viên hiện hữu sẵn. - Phòng gym, Yoga. - Trung tâm thương mại Block F. - Đối dịện là chợ thương mại Dân Xuân khu đô thị Gamuda Land LH 0939923311 Bảo Châu tư vấn chi tiết

Xem thêm

Liên hệ:

093 992 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

2,15 tỷ

1 PN, 1 WC
53 m²
40,57 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Sân bay Long Thành 1PN 53m2 tầng đẹp, dự án Fiato Airport City. 2,15 tỷ. Tháng 10 nhận nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.