Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ Vĩnh Điềm Trung, hướng Nam đón lộc, full nội thất, giá chỉ 3,32 tỷ

Ngày đăng: 15/05/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Cơ hội hiếm có để sở hữu căn hộ cao cấp tại CT9 Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang.
Diện tích 73,4m2, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 WC, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc các cặp đôi.
Cửa chính hướng Nam đón tài lộc, ban công hướng Bắc thoáng mát, logia giặt phơi hướng Tây.
Căn hộ full nội thất cơ bản, đầy đủ điều hòa, tivi, tủ lạnh như hình, chỉ việc xách vali vào ở ngay.
Giá bán 3,32 tỷ (thuế phí sang sổ bên nào bên đó chịu).
Tiện ích đầy đủ ngay dưới sảnh siêu thị, nhà hàng, cafe, chợ,... không thiếu thứ gì.
Liên hệ ngay 0799299219 để không bỏ lỡ cơ hội an cư tuyệt vời này.
Xem thêm

Liên hệ:

079 929 ****

Vị trí bản đồ

3,32 tỷ

2 PN, 2 WC
73.4 m²
45,23 triệu/m²
Địa chỉ
Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Ngọc, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NT

Nhà Đất Chính Chủ Nha Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Vĩnh Điềm Trung, hướng Nam đón lộc, full nội thất, giá chỉ 3,32 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.