Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn chung cư 2 phòng ngủ giá tốt tại CT1 VCN Phước Hải Lh 0908208379

Ngày đăng: 13/04/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ CT1 Vcn Phước Hải, giá tốt!!!
- Diện tích thông thuỷ: 61,8m2, 2p.ngủ, 1WC
- Cửa chính hướng: Tây Nam, ban công Đông Bắc.
- Để lại nội thất liền tường.
Giá bán: 1tỷ980 bớt lộc bao thuế phí
Lh 0908208379 Phượng

Xem thêm

Liên hệ:

090 820 ****

Vị trí bản đồ

1,98 tỷ

2 PN, 1 WC
61 m²
32,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị VCN Phước Hải, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0908208379

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn chung cư 2 phòng ngủ giá tốt tại CT1 VCN Phước Hải Lh 0908208379 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.