Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ VCN Phước Long, tầng cao view sông, nội thất sang trọng, giá chỉ 2.3 tỷ

Ngày đăng: 21/04/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ hiếm có tại CT2 VCN Phước Long, Nha Trang!
Diện tích 37.34m2, thiết kế 1 phòng ngủ, 1 WC, ban công hướng sông tuyệt đẹp.
Nằm ở tầng cao, căn hộ không chỉ có view đẹp mà còn được trang bị nội thất cao cấp, sẵn sàng để bạn tận hưởng cuộc sống.
Giá bán hấp dẫn 2.3 tỷ.
Liên hệ ngay Kim qua số điện thoại 0792401134 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu căn hộ mơ ước!
Xem thêm

Liên hệ:

079 240 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,3 tỷ

1 PN, 1 WC
37.34 m²
61,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Khu đô thị VCN Phước Long, P. Phước Long, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
K

Kim

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ VCN Phước Long, tầng cao view sông, nội thất sang trọng, giá chỉ 2.3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.