Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm căn hộ Nha Trang Center view biển full trán diện tích khủng 462m2

Ngày đăng: 10/04/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm căn hộ Nha Trang Center view biển full trán diện tích khủng 462m2.
Chỉ 1 căn duy nhất vị trí vàng đẳng cấp giới thượng lưu.

Giá: 45 tỷ | 4 phòng ngủ 3 wc | sổ hồng lâu dài 50 năm.
View biển trực diện đón bình minh mỗi sáng ngay tại phòng ngủ.

Vị trí kim cương ngay trung tâm TP Nha Trang bước ra là chạm cát, sóng biển.
Nằm trong khu trung tâm thương mại sầm uất bậc nhất tiện ích đủ đầy.
Căn hộ diện tích cực hiếm, phù hợp để ở, nghỉ dưỡng hoặc khai thác cho thuê đẳng cấp.
Pháp lý chuẩn chỉnh, sang tên nhanh chóng.
Liên hệ ngay: 0973833147(Tuấn Anh).

Xem thêm

Liên hệ:

097 383 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

45 tỷ

4 PN, 3 WC
462 m²
97,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Nha Trang Center, Đ. Trần Phú, P. Lộc Thọ, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NA

Ngô Tuấn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm căn hộ Nha Trang Center view biển full trán diện tích khủng 462m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.