Bán căn hộ FPT Plaza 2 Ngũ Hành Sơn Đà Nẵng sẵn dòng tiền cực tốt 10-15tr

Ngày đăng: 21/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ FPT Plaza 2 Đà Nẵng: - 2pn, 71m2, hướng đông, full nt đẹp. Giá 3,200 - 2pn, căn góc view biển tầng cao siêu đẹp Giá 3,250 - 2pn, 69m2, hướng nam full nt đẹp. Giá 3,390 - 2pn, 71m2, hướng tây bắc, full nt đẹp. Giá 3,440 - 2pn, 71m2, hướng đông view biển full nt. Giá 3,500 - 2pn, 67m2, căn góc full nt đẹp. Giá 3,600 - 2pn, 74m2, căn góc view biển+núi full nt đẹp. Giá 3tỷ8 - 2pn, 71m2, View trực diện BIỂN tầng cao. Giá 3,850 - 2pn, 75m2, view núi+biển, full nt xịn sò. Giá 3,750 - 3pn, 79m2, view núi+biển tầng cao siêu đẹp. Giá 4350 Nhà mới đẹp, sẵn ở Tiện ích đầy đủ: hồ bơi free gần trường, chợ, gần biển Khu dân cư Văn minh, trí thức Liên hệ: 0976505516 em Liên tư vấn nhiệt tình ạ!

Xem thêm

Liên hệ:

097 650 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,4 tỷ

71 m²
47,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
FPT Plaza 2, Đ. Võ Chí Công, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
LN

Liên Nguyễn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ FPT Plaza 2 Ngũ Hành Sơn Đà Nẵng sẵn dòng tiền cực tốt 10-15tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.