Tin đăng đã hết hạn.

Rẻ nhất thị trường, bán gấp căn studio Panoma chỉ 2 tỷ, view sông, sở hữu lâu dài

Ngày đăng: 18/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ studio cao cấp - Sun Panoma Đà Nẵng. View trực diện sông Hàn Nhận nhà ở ngay. Thông tin căn hộ: Loại hình: Studio cao cấp. Diện tích tối ưu, thiết kế thông minh. Vị trí: Tầng cao thoáng mát, view sông Hàn ngắm trọn màn pháo hoa Quốc tế DIFF. Dự án: Sun Panoma trái tim trung tâm Thành phố Đà Nẵng. Chủ đầu tư: Tập đoàn Sun Group bảo chứng chất lượng 5 sao. Pháp lý: Sở hữu lâu dài. Nhận nhà ở ngay nội thất cao cấp, vào ở hoặc khai thác cho thuê ngay. Tiện ích đẳng cấp: Hồ bơi vô cực, gym, spa, trung tâm thương mại. An ninh 24/7, sảnh lễ tân sang trọng. Cộng đồng cư dân văn minh, trí thức. Giá bán hấp dẫn cam kết tốt nhất thị trường. Phù hợp an cư đầu tư khai thác lưu trú cao cấp.

Xem thêm

Liên hệ:

098 992 ****

Vị trí bản đồ

2,05 tỷ

1 PN, 1 WC
29 m²
70,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Cosmo Residence, Đ. Trần Thị Lý, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
QN

Quang Nhật

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Rẻ nhất thị trường, bán gấp căn studio Panoma chỉ 2 tỷ, view sông, sở hữu lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.