Tin đăng đã hết hạn.

1 phòng ngủ Sun Cosmo Residence chốn an cư đẳng cấp giữa trái tim Đà Nẵng

Ngày đăng: 11/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bạn đang tìm một căn hộ cao cấp, vị trí trung tâm, vừa để ở vừa đầu tư sinh lời? Sun Cosmo Residence Căn hộ 1PN ngay cầu Trần Thị Lý* chính là lựa chọn không thể bỏ qua! Thông tin căn hộ: Loại hình: 1 phòng ngủ thiết kế tối ưu không gian sống. Diện tích: 28, ~45, 50m². Tình trạng: Bàn giao hoàn thiện cao cấp, chỉ việc xách vali vào ở. View: Sông Hàn, cầu Trần Thị Lý hoặc hướng biển (tuỳ căn). Pháp lý: Sổ hồng lâu dài cho người Việt 50 năm với người nước ngoài. --- * Vị trí vàng trung tâm Đà Nẵng. * Nằm giữa 3 cây cầu biểu tượng: *Cầu Rồng Cầu Trần Thị Lý Cầu Nguyễn Văn Trỗi*. * 3 phút đến bãi biển Mỹ Khê. * 5 phút đến trung tâm hành chính, sân bay quốc tế Đà Nẵng. * Kết nối dễ dàng đến các khu du lịch nổi tiếng: Bán đảo Sơn Trà, Ngũ Hành Sơn, Hội An. * Tiện ích nội khu đẳng cấp từ Sun Group*. * Hồ bơi tràn bờ view sông Hàn. * Sky garden, lounge thư giãn, gym yoga spa. * Khu thương mại, nhà hàng, café, siêu thị. * Quản lý vận hành chuẩn 5 sao. * Phù hợp cho*. Người trẻ thành đạt muốn sống giữa trung tâm sôi động. Cặp đôi, chuyên gia nước ngoài làm việc tại Đà Nẵng. Nhà đầu tư mua cho thuê khai thác homestay cực hiệu quả. * Thanh toán linh hoạt Hỗ trợ vay ngân hàng lên đến 70*. * Chuyển nhượng nhanh pháp lý minh bạch*.

Xem thêm

Liên hệ:

079 565 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

2,3 tỷ

1 PN
28 m²
82,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Sun Cosmo Residence, Đ. Trần Thị Lý, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
SQ

Sơn Nguyễn Quốc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 1 phòng ngủ Sun Cosmo Residence chốn an cư đẳng cấp giữa trái tim Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.