Tin đăng đã hết hạn.

Căn tầng cao 2PN 2VS hàng ngoại giao hướng Đông Nam view thoáng giá siêu hời

Ngày đăng: 06/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hàng ngoại giao 2PN 2WC Lakeside Garden hồ Phương Lưu, Lê Hồng Phong, Hải Phòng. - Hướng: Đông Nam. - View: Trung tâm thành phố. - Diện tích sử dụng: 68m2. - Khi mua còn được tặng chuyến đi du lịch 30tr trừ thẳng vào giá hợp đồng. - Nội thất: + Tường trần thạch cao. + Sàn bếp và phòng khách gạch Granite, phòng ngủ sàn gỗ công nghiệp. + Thiết bị vệ sinh bếp liền tường. - Giá bán: 2,990 tỷ (100% full). - Liên hệ: 0399664348

Xem thêm

Liên hệ:

039 966 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,99 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
43,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Lakeside Garden, Đ. Ngô Quyền, Q. Ngô Quyền, Tp. Hải Phòng
VT

Vương Đức Toàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn tầng cao 2PN 2VS hàng ngoại giao hướng Đông Nam view thoáng giá siêu hời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.