Tin đăng đã hết hạn.

Căn 3PN2VS rẻ nhất The Lakeside Masterise Homes chỉ với 5,5x tỷ tại Ocean Park 1

Ngày đăng: 28/05/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

* Thông tin sản phẩm. Mã căn Z34 - X - 12A. - Loại hình: 3PN - 2WC. - Diện tích tim tường 90.4m2, thông thủy 82m2. - Căn góc Hướng Tây Nam - Đông Bắc. - Giá: 5.594 tỷ (đã bao gồm VAT và KPBT). - Bàn giao full đồ nội thất liền tường cao cấp nhập khẩu trực tiếp từ Đức, Mỹ: Full sàn gỗ, Khóa cửa Hafele, thiết bị điện Hafele, thiết bị vệ sinh Kohler, điều hòa âm trần, cửa kính Low - e,... - Có thanh toán nhanh, thanh toán tiến độ dãn & vay vốn NH: HTLS đến 30 tháng. LH 0981721639 Ngoài ra em còn quỹ căn Studio, 1 - 3PN view đẹp giá tốt: * Liên hệ Hotline: 0981721639Minh Quân) tư vấn & đặt lịch đi xem nhà mẫu miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

098 172 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

5,59 tỷ

3 PN, 2 WC
90.4 m²
61,84 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn 3PN2VS rẻ nhất The Lakeside Masterise Homes chỉ với 5,5x tỷ tại Ocean Park 1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.