Tin đăng đã hết hạn.

Bán quỹ căn Góc 2PN+1 giá rẻ tại dự án Masteri Lakeside

Ngày đăng: 25/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Siêu Phẩm Ở THÍCH - ĐẦU TƯ TỐT "2PN+" Độc quyền tại Masteri Lakeside Với tiêu chí 3 nhất: ĐẸP NHẤT RẺ NHẤT Ở MÊ NHẤT Sẽ mang đến cho KH một không gian sống tuyệt vời nhất tại Ocean City Toà U38A, trục 20 với các căn: 12-20, 23-20, 28-20 Diện tích: 62,4 m2 Hướng: TN - ĐN Căn góc thiết kế đẹp, siêu thoáng mát View trọn nội khu, trường học, ocean city ngày đêm Giá TTS: 4,5 tỷ Giá Vay: 5,1 tỷ HTLS đến 15/09/27 Miễn Phí quản lý DV 24 tháng Bàn giao cao cấp nhất OCP1 Vận hành đẳng cấp 5 sao chuẩn MTR Liên hệ em Hùng 0945081333

Xem thêm

Liên hệ:

094 508 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

3 PN, 2 WC
62.4 m²
72,12 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán quỹ căn Góc 2PN+1 giá rẻ tại dự án Masteri Lakeside - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.