Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 1 phòng ngủ hướng Đông Nam Masteri Lakeside, Vinhomes Ocean Park 1

Ngày đăng: 31/05/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

* Vị trí đắc địa. - Nằm tại giao lộ giữa đường Đại Tây Dương và Lý Thánh Tông, quận Gia Lâm, Hà Nội. - Cách biển hồ nhân tạo 24,5 ha chỉ 5 phút đi bộ. - Kết nối thuận tiện đến các khu vực như Aeon Mall Long Biên, Times City, sân bay Nội Bài. * Tổng quan dự án: - Phân khu Masteri Lakeside gồm 3 tòa tháp cao cấp: U38, U38A và Z34. - Căn hộ được thiết kế thông minh với 100% phòng khách có ban công rộng, cửa sổ phòng ngủ chạm sàn, tối ưu ánh sáng và không gian sống. - Diện tích căn hộ 1 phòng ngủ: Từ 44,7 m 52,2 m2 64.3m2. - Tiêu chuẩn bàn giao: Nội thất cao cấp từ các thương hiệu nổi tiếng như Hafele, Kohler, Daikin. * Căn hộ hướng Đông Nam tầng đẹp: - Ban công hướng Đông Nam, đón gió mát và ánh sáng tự nhiên suốt cả ngày. - Tầm nhìn rộng mở ra hồ Ngọc Trai, công viên trung tâm và khu biệt thự thấp tầng Ocean Park. - Vị trí tầng cao, không bị che khuất, đảm bảo không gian sống thoáng đãng và riêng tư. * Tiện ích nội khu: - Phòng quay phim và tương tác trực tuyến dành cho cư dân trẻ. - Vườn thực vật Botanica Garden mô phỏng theo vườn quốc gia Singapore. - Hệ thống tiện ích mặt đất đẳng cấp 5 sao: Công viên, sân thể thao, khu BBQ, khu vui chơi trẻ em. - Hệ thống an ninh 24/7, sảnh lễ tân sang trọng, bảo vệ chuyên nghiệp. * Giá bán: - Căn hộ 1 phòng ngủ hướng Đông Nam, tầng đẹp: Từ 3,2 tỷ VNĐ. - Giá bán có thể thay đổi tùy theo diện tích và tầng cụ thể.

Xem thêm

Liên hệ:

091 818 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

4,18 tỷ

1 PN, 1 WC
64.3 m²
65,01 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 1 phòng ngủ hướng Đông Nam Masteri Lakeside, Vinhomes Ocean Park 1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.