Tin đăng đã hết hạn.

Mở bán căn hộ cao cấp tại dự án Lakeside Garden cạnh hồ Phương Lưu, Lê Hồng Phong, Hải Phòng

Ngày đăng: 17/04/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Lakeside Garden - An cư lý tưởng giữa lòng thiên nhiên Hải Phòng.
* Vị trí vàng - Kết nối đỉnh cao.
Tọa lạc tại hồ Phương Lưu, đường Lê Hồng Phong, quận Ngô Quyền, Hải Phòng, dự án Lakeside Garden sở hữu vị trí đắt giá với khả năng kết nối linh hoạt:

- 30m đến hồ Phương Lưu.
- 200m đến Big C Hải Phòng.
- 2.8km đến SVĐ Lạch Tray.
- 3km đến sân bay Cát Bi.
- 3km đến trung tâm TP Hải Phòng.
- 2.7km đến BV Ngô Quyền.
- 6km đến KCN Đình Vũ.
- 1.1km đến trường THPT Trần Phú.

Tổng quan dự án.

- Diện tích: 7.800m².

- Gồm 2 tòa tháp: 27 tầng & 31 tầng.

- Tổng: 545 căn hộ.

- Diện tích đa dạng: Từ 63.9m2.

- Gồm: 2 tầng hầm, 2 tầng tiện ích.

+ Thiết kế hiện đại tiện nghi đỉnh cao.
- Căn 2PN.

Tiện ích nội khu đẳng cấp.
- Hồ bơi 4 mùa.
- Phòng gym, yoga, spa.
- Khu vui chơi trẻ em.
- Không gian sinh hoạt cộng đồng.
- Cảnh quan cây xanh và hồ điều hòa trong lành.

+ Pháp lý rõ ràng sở hữu lâu dài.
Lakeside Garden mang đến giá trị đầu tư bền vững và tiềm năng khai thác cho thuê hấp dẫn trong tương lai.

Cơ hội đầu tư sở hữu ngay hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

086 911 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

2,88 tỷ

2 PN, 2 WC
63.9 m²
45,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lakeside Garden, Đ. Ngô Quyền, Q. Ngô Quyền, Tp. Hải Phòng
TN

Thủy Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mở bán căn hộ cao cấp tại dự án Lakeside Garden cạnh hồ Phương Lưu, Lê Hồng Phong, Hải Phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.