Tin đăng đã hết hạn.

0907351001 -Căn 2PN GÓC 72.7m2 giá 4,409 tỷ, view check công viên và hồ 28.5ha tại Masteri Lakeside

Ngày đăng: 20/03/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Căn 2PN 2WC góc rộng 72,7m2 view check công viên, hồ điều hòa 28.5ha tại Masteri Lakeside.
Thiết kế đẹp cân đối, phòng khách ở giữa, 2 phòng ngủ 2 bên.
- Căn số 05A tòa Z34 (L2) rẻ nhất, tầng trung cao. Là căn hộ 2 PN 2WC góc rẻ nhất hiện tại
- Diện tích tim tường 72,7 m2
- Diện tích thông thủy 67.2 m2
- Hướng cửa Đông Bắc
- Hướng ban công Tây Nam.
- View check công viên và hồ 28,5ha và trung tâm hành chính Gia Lâm.
- Giá siêu rẻ nhất: 4,409 tỷ. (full vat và kpbt)

Chính sách bán hàng Masteri Lakeside.
- Thanh toán sớm CK đến 15.3%.
- Thanh toán tiến độ CK đến 6,3%.
- Vay NH CK đến 1,3%, vay tối đa 70% GTCH, hỗ trợ lãi suất 0% đến 15/6/2027 (Nhận nhà ở nửa năm mới phải trả lãi).
Để xem bảng tính dòng tiền LH em Huế Vin: 0907 351 001, để nhận tiến độ thanh toán.

Tiêu chuẩn bàn giao.
- Bàn giao full nội thất liền tường cao cấp, trần, sàn, tường hoàn thiện cao cấp.
- Thiết bị tủ bếp, bếp từ, chậu rửa, hút mùi, lò nướng của Hafele.
- Khóa cửa Hafele, cửa chống cháy.
- Điều hòa âm trần (hiện tại chỉ có 2 khu sử dụng điều hòa âm trần).
Miễn phí 24 tháng phí dịch vụ.

LH em Huế Master: 0907 351 001 để tìm hiểu thêm quỹ căn Masteri Lakeside.

Xem thêm

Liên hệ:

090 735 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

4,41 tỷ

2 PN, 2 WC
72.7 m²
60,66 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 0907351001 -Căn 2PN GÓC 72.7m2 giá 4,409 tỷ, view check công viên và hồ 28.5ha tại Masteri Lakeside - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.