Chính chủ Bán căn hộ Vinhome Smart City tầng trung căn góc hướng Đông Nam

Ngày đăng: 24/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ VINHOMES SMART CITY 2 NGỦ TÒA TC3 Thiết kế: 2 phòng ngủ + 1 & 2 WC Diện tích: ~ 75m2 Hướng ban công: Đông Nam & Tây Nam View: trường học & nội khu Nội thất: nguyên bản CĐT Pháp lý: Đang chờ sổ hồng Tiện ích: Công viên trung tâm, hồ điều hòa, bể bơi Trường học, TTTM, bệnh viện Vinmec An ninh 24/7, dân cư văn minh Giá bán: 7.6 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí) Liên hệ: a Định chủ nhà (SĐT/Zalo 0912624387) để xem nhà trực tiếp

Xem thêm

Liên hệ:

091 262 ****

Vị trí bản đồ

7,15 tỷ

2 PN, 2 WC
75.1 m²
95,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
DT

Dinh Tong

Chính chủ

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ Bán căn hộ Vinhome Smart City tầng trung căn góc hướng Đông Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.