Chính chủ cần bán gấp căn hộ 2pn(75,5m2) toà M1 dự án The Matrix One.Giá cam kết rẻ nhất thị trường

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chủ nhà cần bán gấp căn hộ 2pn(75,5m2) toà M1 dự án The Matrix One gia đoạn 2 giá cực rẻ. Căn hộ ở tầng trung. View thoáng. Giá chủ nhà đã cắt lỗ siêu rẻ. The Matrix One Premium là dự án đẳng cấp, rất xứng đáng để ở và đầu tư lâu dài. Anh/chị quan tâm liên hệ em ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

036 967 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

8,99 tỷ

2 PN, 2 WC
75.5 m²
119,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Matrix One, Đ. Lê Quang Đạo, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NQ

Nguyễn Duy Quốc

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp căn hộ 2pn(75,5m2) toà M1 dự án The Matrix One.Giá cam kết rẻ nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.