Lumiere evergreen - 2pn+ - 100tr/m2 - nhận nhà th6

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

THỜI ĐIỂM ĐẸP ĐỂ MUA - VỐN VÀO 2,6 TỶ SỞ HỮU NGAY 2PN+ CAO CẤP TẠI LUMIERE EVERGREEN Lumiere Evergreen - A3 trục 06 Loại căn: 2PN+ Diện tích: 75,6m2 View trực diện trường quốc tế cực thoáng Giá bán chỉ: ~ 100tr/m2 cực hấp dẫn Vay tới 80% - Hỗ trợ lãi suất tới 07/2026 Chỉ cần vốn vào khoảng 2,6 tỷ Một bài toán tài chính quá đẹp cho khách mua ở thực hoặc đầu tư giữ tài sản giai đoạn này. Dòng sản phẩm cao cấp, cộng đồng cư dân văn minh, tiện ích chuẩn resort ngay trung tâm đại đô thị. Căn đẹp giá tốt không giữ lâu.Liên hệ ngay để nhận full thông tin: Call/Zalo: 0966320949

Xem thêm

Liên hệ:

096 632 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

7,56 tỷ

2 PN, 1 WC
75.6 m²
100 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Lumiere EverGreen, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ET

E Thương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Lumiere evergreen - 2pn+ - 100tr/m2 - nhận nhà th6 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.