Bán CC 2PN+, 2WC tại The Sapphire tòa S2.03-Vinhomes Smart City, 5,2 tỷ, 63m2

Ngày đăng: 23/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Tại The Sapphire-Vinhomes Smart City, phường Tây Mỗ, Hà Nội , căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm hiện đại và tiện nghi đang được chào bán. Căn hộ có diện tích 63m2, thiết kế full đồ nội thất hợp lý với 2PN + 2WC/PT + bếp, phù hợp cho nhu cầu sinh hoạt gia đình. Điểm nhấn của căn hộ không chỉ nằm ở thiết kế thông minh mà còn ở phong thủy tốt với cửa chính hướng Đông Bắc và ban công hướng Tây Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí trong lành. Giá bán hợp lý chỉ 5,2 tỷ VND, với pháp lý đầy đủ. Khu vực xung quanh The Sapphire-Vinhomes Smart City, phường Tây Mỗ, Hà Nội (quận Nam Từ Liêm, Hà Nội cũ) có nhiều tiện ích như bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Smart City, công viên Thiên Đường Bảo Sơn, và đầy đủ trường công,trường quốc tế, mang lại sự thuận tiện cho cư dân. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ qua số điện thoại 0398628339 - Nguyễn Thị Tuyết.

Xem thêm

Liên hệ:

039 862 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

5,2 tỷ

2 PN, 2 WC
63 m²
82,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Phân khu The Sapphire 2 - Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Thị Tuyết

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán CC 2PN+, 2WC tại The Sapphire tòa S2.03-Vinhomes Smart City, 5,2 tỷ, 63m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.