Bán căn hộ 3PN + 2WC tại Tây Hà Tower, giá 9,85 tỷ, diện tích 105m2

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Tây Hà Tower, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Hà Nội (cũ: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội) là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với thiết kế 3PN + 2WC/PT + bếp, căn hộ mang đến sự thoải mái và riêng tư cho gia đình. Giá bán: 9,85 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ. Căn hộ này không chỉ có không gian rộng rãi mà còn được trang bị đầy đủ các tiện ích, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày. Tiện ích xung quanh: - Bệnh viện: Bệnh viện phụ sản Hà Nội cơ sở 3, Bệnh viện Đa khoa Hà Đông - Công viên: Công viên Thiên Văn Học, Công viên Hồ Trung Văn, Công viên An Hưng - Siêu thị: Siêu thị Co.opmart Goldsilk, Winmart+, Siêu thị Đức Thành - Trường học: Hội đồng Anh ngữ Canada Văn Quán 2 Liên hệ để biết thêm chi tiết: Hoàng Bảo Trung 0912751708

Xem thêm

Liên hệ:

091 275 ****

Vị trí bản đồ

9,85 tỷ

3 PN, 2 WC
105 m²
93,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Tây Hà Tower, Đ. Phùng Khoang, P. Trung Văn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HT

Hoàng Bảo Trung

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN + 2WC tại Tây Hà Tower, giá 9,85 tỷ, diện tích 105m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.