Giảm giá sốc chính chủ bán căn hộ tòa s4.01 vinhomes smart city tây mỗ,đại mỗ , dt 78m2 giá 6.7 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

GIẢM GIÁ SỐC CHÍNH CHỦ BÁN CĂN HỘ CAO CẤP TÒA S4.01 VINHOMES SMART CITY TÂY MỖ, ĐẠI MỖ , DT 78M2 GIÁ 6.7 TỶ TĂNG GIÁ TRONG NGẮN HẠN + Căn góc Diện tích 78m2, 1 phòng khách, 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 1 bếp, 1 thờ, 2 ban công tối ưu công năng. Tặng nội thất nhập khẩu.. + Tiện ích dự án: Vườn Nhật, Bãi biển nội khu, Vinschool, khu vui chơi thể thao, Bệnh viện Vinmec, TTTM Vincom Mega Mall, Rạp Chiếu phim... + Ví trí tiện ích tăng giá năm 2027. Metro số 5 Văn Cao Hòa Lạc trục Đại lộ Thăng Long, kết nối trung tâm Hà Nội với khu Tây và Hòa Lạc. Hiện đã rào chắn thi công một số nhà ga từ tháng 4/2026 đoạn đầu Big C. Đường Lê Quang Đạo kéo dài đã khánh thành/thông xe trong năm 2025 . Vành đai 3.5 Đại lộ Thăng Long đến Quốc lộ 32 kết nối Smart City với Hoài Đức, Hà Đông, Bắc Từ Liêm đã thông xe đoạn Hoài Đức, Bắc Từ Liêm, đang xây cầu vượt đại lộ Thăng Long kết nối đường Lê Trọng Tấn Hà Đông Phong thủy tốt chủ nhà làm ăn phát đạt và chuyển xuống ở Liền Kề + Nhà vừa ở vừa kinh doanh: phù hợp vợ chồng trẻ có 1 - 3 con để ở, cho thuê, bố mẹ mua nhà cho con học đại học, nhà đầu tư căn hộ dòng tiền. + Sổ đẹp vuông vắn, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch + Giá chỉ 85.9tr/m² thương lượng trực tiếp chủ nhà. + LH: Xuân A Meec 0947649686 + Hỗ trợ mọi thủ tục 24/24, miễn phí 100% (miễn trung gian).

Xem thêm

Liên hệ:

094 764 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

* Lưu ý: Bài viết Giảm giá sốc chính chủ bán căn hộ tòa s4.01 vinhomes smart city tây mỗ,đại mỗ , dt 78m2 giá 6.7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.