Chính chủ bán căn 3pn toà A TMO view TP. Sổ đỏ sẵn sàng

Ngày đăng: 21/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ toà A TMO. 3PN 2VS. Sổ đỏ sẵn sàng, giao dịch nhanh gọn. Nội thất cơ bản chủ đầu tư, vào ở được luôn. View thành phố, nhìn thẳng Keangnam cực thoáng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 626 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

13,5 tỷ

3 PN, 2 WC
112.7 m²
119,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
The Matrix One, Đ. Lê Quang Đạo, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
QA

Quỳnh Anh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn 3pn toà A TMO view TP. Sổ đỏ sẵn sàng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.