Siêu rẻ: Bán căn "2n1vs" Sapphire diện tích 54,2m2 nhà đầy đủ đồ tầm view đẹp giá 4.050 tỷ bao phí

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán căn "2n1vs" Sapphire diện tích 54,2m2 nhà đầy đủ đồ tầm View đẹp giá 4.050 tỷ bao phí. - Chính chủ gửi bán căn 2n1vs toà S vị trí đẹp đi lại thuận tiện, tầm view đẹp khoảng tầng đẹp phù hợp ở gia đình lâu dài. - Căn hộ nằm trên khu vực Smart City Tây Mỗ Hà Nội, anh chị qua xem nhà thực tế sẽ có sự cảm nhận rõ hơn về căn hộ. Liên hệ em Mạnh 0334386108

Xem thêm

Liên hệ:

033 438 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

4,05 tỷ

2 PN, 1 WC
54.2 m²
74,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Phân khu The Sapphire 2 - Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
DP

Dao Duc Phuong

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu rẻ: Bán căn "2n1vs" Sapphire diện tích 54,2m2 nhà đầy đủ đồ tầm view đẹp giá 4.050 tỷ bao phí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.