Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ vinhomes west point tòa w2 & w3 sổ lâu dài giá tốt lh 0368186363

Ngày đăng: 18/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Vị trí trung tâm Sổ đỏ lâu dài Sẵn slot ô tô dưới hầm Lựa chọn đa dạng từ studio 4PN, phù hợp để ở, cho thuê hoặc đầu tư TÒA W2 MẶT ĐƯỜNG PHẠM HÙNG TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH & THƯƠNG MẠI Duy nhất sở hữu cả 3 loại hình: Căn hộ Officetel Duplex Phù hợp với start-up, doanh nghiệp nhỏ, khách thuê Hàn Nhật Chung khối đế thương mại với W1 sát khách sạn JW Marriott & Trung tâm Hội nghị Quốc Gia TÒA W3 YÊN TĨNH KHÔNG OFFICETEL KHÔNG VĂN PHÒNG Phù hợp khách thích không gian riêng tư, sinh sống lâu dài Cách biệt trục Phạm Hùng yên tĩnh, thoáng sáng quanh năm Quỹ hàng nổi bật: Studio 38m² Tòa W2/W3 Ban công Đông Bắc View nội khu Full nội thất Giá bán: 4.250 tỷ 2PN 2WC 69m² Tòa W2 Ban công Tây Nam View JW Marriott Nội thất CĐT Giá bán: 6.5 tỷ 3PN 2WC 104105m² Tòa W2/W3 Ban công Đông Bắc View Keangnam Nội thất CĐT Giá bán: 10.8 tỷ 4PN 3WC 135m² Tòa W3 Ban công Đông Nam View Bảo tàng Hà Nội Full nội thất cao cấp Giá bán: 14 tỷ Tất cả căn hộ đều có sổ đỏ lâu dài, pháp lý rõ ràng sẵn slot gửi ô tô dưới hầm Liên hệ ngay: 0368186363Zalo/Call) để xem căn thực tế & nhận bảng hàng chi tiết Văn phòng giao dịch: Tầng 1 Tòa W1 Vinhomes West Point, Số 1 Đỗ Đức Dục, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Xem thêm

Liên hệ:

036 818 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

6,8 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
94,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes West Point, Đ. Phạm Hùng, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NA

Nguyễn Kiều Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ vinhomes west point tòa w2 & w3 sổ lâu dài giá tốt lh 0368186363 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.