Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư VOV Mễ Trì, 5 tỷ, 81.5m2, Chính chủ uy tín

Ngày đăng: 06/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư VOV Mễ Trì tọa lạc tại Đường Lương Thế Vinh, p Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội, có diện tích 81.5m2 với thiết kế gồm 2PN + 2WC. Căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất như điều hòa, tủ lạnh, giường và tủ quần áo, mang đến sự tiện nghi và thoải mái cho cư dân. Hướng cửa chính là Đông Bắc và ban công hướng Đông Nam, phù hợp với phong thủy. Pháp lý đầy đủ. Địa điểm tiện ích xung quanh: Căn hộ nằm gần các công viên như công viên Phùng Khoang và công viên Hồ Trung Văn, cùng với các bệnh viện như Bệnh viện Y học cổ truyền Bộ Công an, Bệnh viện Tuệ Tĩnh và Bệnh viện Đại học Y Dược. Ngoài ra, xung quanh còn có các trường học như THCS Trung Văn, Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội (cơ sở 2 Vũ Hữu) và Trường phổ thông Olympia. Dự án nằm đối diện Trung tâm Hội nghị Quốc Gia, gần siêu thị BigC và liền kề Vinhomes Mễ Trì, tạo nên một môi trường sống lý tưởng. Vui lòng liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0889004668 và tên Nguyễn Văn Dương.

Xem thêm

Liên hệ:

088 900 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5 tỷ

2 PN, 2 WC
81.5 m²
61,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Chung cư VOV Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ND

Nguyễn Văn Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư VOV Mễ Trì, 5 tỷ, 81.5m2, Chính chủ uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.