Tin đăng đã hết hạn.

Căn góc Starup 91 Đại Mỗ, giá cực ưu đãi

Ngày đăng: 23/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Thông tin căn hộ: Chung cư Startup Tower 91 Đại Mỗ, Nam Từ Liêm. - Căn góc tầng cao. - Diện tích: 90,7m2, thiết kế 3 PN, 1 Pk, 2 vệ sinh. - Vị trí gần siêu thị Aeon Hà Đông, gần ngã tư Vạn Phúc, công viên Thiên Văn Học, ngay cạnh đường Lê Quang Đạo kéo dài đi lại thuận tiện. - Sát đường 70 quy hoạch và đang mở rộng. - Nhà tự thiết kế cẩn thận, đủ công năng sử dụng. - Giá thương lượng. Lh: 0963797855

Xem thêm

Liên hệ:

096 379 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,4 tỷ

3 PN, 2 WC
90.7 m²
48,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Startup Tower, Đ. Ngọc Đại, P. Đại Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TU

Thu Uyên-bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn góc Starup 91 Đại Mỗ, giá cực ưu đãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.