Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN, 82,3m2 giá siêu hời tại C14 - Bộ Công An, Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Ngày đăng: 24/06/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư C14 - Bộ Công An tọa lạc tại Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội, là sự lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. - Diện tích: 82,3m2, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm. - Nội thất đầy đủ với các trang bị hiện đại như điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ... - Hướng cửa chính: Tây Nam, hướng ban công: Đông Nam. - Giá bán: 5 tỷ VND. Căn hộ nổi bật với pháp lý đầy đủ, mang đến sự yên tâm cho khách hàng. Không chỉ có không gian sống lý tưởng, căn hộ còn nằm trong khu vực yên tĩnh và an ninh 24/24. Thông tin dự án: - Dự án: C14 - Bộ Công An, do Công ty CP Xây dựng Thương mại Bắc Hà đầu tư. - Thiết kế hiện đại với hai tòa tháp CT1 và CT2, với đầy đủ tiện ích như 6 tầng dịch vụ thương mại, khu vui chơi giải trí, hồ điều hòa và công viên. - Dự án nằm trong khu đô thị mới Trung Văn, thuận tiện cho việc di chuyển đến các khu vực khác. Gần đó có nhiều tiện ích như siêu thị Vinmart + , trường học, bệnh viện và công viên, mang lại cuộc sống thuận lợi cho cư dân. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và biết thêm chi tiết về căn hộ C14 - Bộ Công An. Liên hệ Hoàng Đức Huy qua số điện thoại 0857331672

Xem thêm

Liên hệ:

085 733 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

5 tỷ

2 PN, 2 WC
82.3 m²
60,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Chung cư C14 Bắc Hà (Chung cư C14 - Bộ Công An), Đ. Tố Hữu, P. Trung Văn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HH

Hoàng Đức Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN, 82,3m2 giá siêu hời tại C14 - Bộ Công An, Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.