Tin đăng đã hết hạn.

CC cần bán chung cư FLC Landmark, TT Cầu Giấy, 153m2, 3 ngủ, gần nhiều trường ĐH, giá chỉ 7,55 tỷ

Ngày đăng: 21/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 3 phòng ngủ FLC Landmark Tower full nội thất treo tường sổ đẹp giá tốt. Vị trí vàng: Chung cư FLC Landmark Tower, tọa lạc giữa trung tâm Cầu Giấy và Mỹ Đình khu vực giao thông thuận tiện, kết nối nhanh chóng tới các tuyến đường lớn, gần trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại và văn phòng. Thông tin căn hộ: Diện tích rộng rãi 153m2, thiết kế hiện đại. 3 phòng ngủ: Trong đó có 1 phòng master rộng rãi, vệ sinh khép kín. 2 phòng ngủ riêng biệt, phù hợp gia đình đa thế hệ hoặc có nhu cầu làm việc tại nhà. 2 vệ sinh, bố trí tiện lợi. Nội thất treo tường để lại toàn bộ: Tiện nghi, hiện đại chỉ việc xách vali về ở. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn. Phù hợp mua để ở, cho thuê hoặc đầu tư dài hạn. Giá bán hợp lý có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí! Liên hệ ngay để xem nhà và nhận thêm thông tin chi tiết. Hoàng Ngọc - Nhà Phố Hà Nội 0974282525 Uy tín Tận tâm Nhà Đẹp Giá Tốt.

Xem thêm

Liên hệ:

097 428 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

7,55 tỷ

3 PN, 2 WC
153 m²
49,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
FLC Landmark Tower, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HN

Hoàng Văn Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CC cần bán chung cư FLC Landmark, TT Cầu Giấy, 153m2, 3 ngủ, gần nhiều trường ĐH, giá chỉ 7,55 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.