Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN, 2WC giá tốt, 126m2 tại Khu đô thị Mỹ Đình I, Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Ngày đăng: 12/06/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Khu đô thị Mỹ Đình I, Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. + Diện tích rộng rãi 126m2 phù hợp cho những ai yêu thích không gian thoáng đãng. + Gồm 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, đảm bảo sự tiện nghi cho mọi thành viên trong gia đình. + Ban công hướng Nam, đón ánh sáng và gió tự nhiên, tạo cảm giác dễ chịu. + Giá bán rất hợp lý chỉ 6,8 tỷ VND cho một căn hộ chất lượng cao với pháp lý đầy đủ. + Nằm gần bệnh viện quốc tế Dolife và bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe. + Gần các trường học như trường mầm non Lê Quý Đôn, trường Nhật Bản Hà Nội, tạo điều kiện tốt nhất cho con cái phát triển. + Gần chợ và siêu thị, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm hàng ngày. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0906678268 - Vũ Trọng Hoài.

Xem thêm

Liên hệ:

090 667 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

6,8 tỷ

3 PN, 2 WC
126 m²
53,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Đình I, Đ. Hàm Nghi, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
VH

Vũ Trọng Hoài

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN, 2WC giá tốt, 126m2 tại Khu đô thị Mỹ Đình I, Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.