Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm penthouse 3 mặt thoáng tòa E2-Lumi Hà Nội - 383m2-39.6 tỷ view siêu đẹp - LH 0936041796

Ngày đăng: 15/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ penthouse 3 mặt thoáng view toàn bộ khuôn viên, bể bơi, cầu ánh sáng đẳng cấp và đẹp nhất dự án Lumi Hà Nội của CĐT Capitaland nằm trên đường Đại Lộ Thăng Long, Nam Từ Liêm, Hà Nội. - Diện tích thông thủy: 383m2. - Thiết kế: Tất cả các phòng đều view và lấy ánh sáng trực tiếp. - Bàn giao: Thô, khách hàng về thiết kế theo ý mình. - Phương án đóng tiến độ. - Pháp Lý: Sở hữu lâu dài. - Giá bán: 39.6 tỷ. - Bàn giao: 31/3/2027. Liên hệ tư vấn chi tiết: Mr Duy 0936041796

Xem thêm

Liên hệ:

093 604 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

39,6 tỷ

382 m²
103,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lumi Hanoi, Đ. Đại lộ Thăng Long, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ND

Nguyễn Văn Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm penthouse 3 mặt thoáng tòa E2-Lumi Hà Nội - 383m2-39.6 tỷ view siêu đẹp - LH 0936041796 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.