Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2N + tòa TC3 Vinhomes Smart City - DT 72m, giá 5.310 tỷ bao phí

Ngày đăng: 10/06/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn 2N + tòa TC3, 72m, giá 5.310 tỷ bao phí. LH: 0382938918 Chính chủ bán gấp căn 2N + tại tòa TC3 Vinhomes Smart City. Thiết kế 2 phòng ngủ, 72m sử dụng. Tầng cao, view thoáng. Nội thất: Nguyên bản CĐT. Giá bán: 5.310 tỷ bao phí. Liên hệ hỗ trợ 0382938918Ms. Mai).

Xem thêm

Liên hệ:

038 293 ****

Vị trí bản đồ

5,31 tỷ

72 m²
73,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Canopy Residences - Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
M

Mai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2N + tòa TC3 Vinhomes Smart City - DT 72m, giá 5.310 tỷ bao phí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.