Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ cao cấp 113m2 tại Sunshine Center trung tâm Mỹ Đình

Ngày đăng: 07/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Thông tin mô tả: Căn hộ cao cấp Sunshine Center trung tâm Mỹ Đình, không gian sống chuẩn 5 sao. - Căn hộ tầng trung diện tích 113m2. - 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh. - Full nội thất cao cấp chỉ việc xách vali vào ở. - Có slot ô tô riêng. - Giá bán: 9 tỷ xứng tầm giá trị. Tiện ích đẳng cấp khó tìm: Trung tâm thương mại khu mua sắm hiện đại. Chuỗi nhà hàng, cafe, beer club, phòng trà 5 sao. Spa beauty salon yoga gym fitness. Bể bơi chân mây sang trọng check - in đỉnh cao. 4 tầng hầm đỗ xe thông minh. 12 thang máy tốc độ cao (6m/s) không lo chờ thang. Điều hoà trung tâm hệ thống làm mát toà nhà. An ninh 3 lớp bảo vệ 24/7 hệ thống điện dự phòng mạnh mẽ. Vị trí vàng ngay trung tâm Mỹ Đình kết nối linh hoạt toàn thành phố. Liên hệ ngay em Tuyết 0923301919zalo) để xem nhà thực tế & hỗ trợ pháp lý nhanh chóng.

Xem thêm

Liên hệ:

092 330 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

9 tỷ

3 PN, 2 WC
113 m²
79,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sunshine Center, Đ. Phạm Hùng, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Thị Tuyết

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ cao cấp 113m2 tại Sunshine Center trung tâm Mỹ Đình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.