Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán gấp siêu phẩm căn 4N full đồ View thẳng hồ tại Vinhomes SkyLake. Lh: 0702266628

Ngày đăng: 10/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ thuộc dự án Vinhomes Skylake, tọa lạc tại Phạm Hùng, Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội, với diện tích 141m2, gồm 4PN + 3WC/PT + bếp. Giá bán 19,5 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ. Tiện ích xung quanh: - Bệnh viện: Bệnh viện thể thao Việt Nam, Bệnh viện 19 - 8 Bộ Công an - Siêu thị: Siêu thị điện máy Pico, Siêu thị Hà Đăng, Winmart Vincom Skylake - Công viên: Công viên Cầu Giấy, Công viên Yên Hòa, Công viên Mễ Trì - Trường học: Trường mầm non Mỹ Đình 1, Trường THCS Mễ Trì, Trường tiểu học Phú Đô. Liên hệ ngay Trung Bui qua số điện thoại 0702266628 để được tư vấn miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

070 226 ****

Vị trí bản đồ

19,5 tỷ

4 PN, 3 WC
141 m²
138,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Skylake, Đ. Phạm Hùng, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
BT

Bùi Thanh Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán gấp siêu phẩm căn 4N full đồ View thẳng hồ tại Vinhomes SkyLake. Lh: 0702266628 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.