Tin đăng đã hết hạn.

Bán chung cư FLC Landmark Tower Mỹ Đình 2- 155m- 3 ngủ- 2vs- lô góc- full nội thất- 7.x tỷ

Ngày đăng: 28/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán chung cư FLC Landmark Tower Mỹ Đình 2- 155m- 3 ngủ- 2vs- lô góc- full nội thất- 7.x tỷ- 0971607248 Căn hộ cao cấp mà giá thì chưa đến 50tr/m. Nhà lô góc thoáng sáng, view nhìn về 4 phương, pòng nào cũng thoáng và tràn đầy ánh sáng tự nhiên. Tiện ích khu vực đẳng cấp, không thiếu thứ gì, phố xá sầm uất ngày đêm. Sổ đỏ pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch. Liên hệ mua nhà: Ms.Thơm 0971607248 chuyên Nam Từ Liêm

Xem thêm

Liên hệ:

097 160 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

7,55 tỷ

3 PN, 2 WC
155 m²
48,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
FLC Landmark Tower, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
MT

Mai Thị Thơm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư FLC Landmark Tower Mỹ Đình 2- 155m- 3 ngủ- 2vs- lô góc- full nội thất- 7.x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.